ജില്ലാ പഞ്ചായത്തില്‍ എല്‍ഡിഎഫ്; കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ യുഡിഎഫ്; മത്സരിച്ച മുഴുവൻ സ്ഥാനാർത്ഥികളുടെയും ഫലം ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ

കണ്ണൂര്‍ ജില്ലാ പഞ്ചായത്തില്‍ എല്‍ഡിഎഫിന് വിജയം. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടന്ന 23 ഡിവിഷനുകളില്‍ 16ല്‍ എല്‍ഡിഎഫും ഏഴില്‍ യുഡിഎഫും വിജയിച്ചു. കണ്ണൂര്‍ കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ യുഡിഎഫ് വിജയിച്ചു. 55 ഡിവിഷനുകളില്‍ 34 ഡിവിഷനുകള്‍ യുഡിഎഫ് നേടി. എല്‍ഡിഎഫ് 19 ഡിവിഷനുകളിലും വിജയിച്ചു. ഒരു ഡിവിഷന്‍ എന്‍ഡിഎയ്ക്ക് ലഭിച്ചു.

കണ്ണൂര്‍ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അവസാന വോട്ട് നില
വോട്ടെടുപ്പ് നടന്ന ഡിവിഷനുകള്‍- 23
എല്‍ഡിഎഫ്- 16
യുഡിഎഫ്- 7

കരിവെള്ളൂര്‍
എം രാഘവന്‍ (സിപിഐഎം)- 37720
മഹേഷ് കുന്നുമ്മല്‍ (ഐഎന്‍സി)- 18404
സി കെ രമേശന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബിജെപി)- 5216
കെ സതീശന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍)- 514

ആലക്കോട്
തോമസ് വെക്കത്താനം (ഐഎന്‍സി)- 20103
ജോയി കൊന്നക്കല്‍ (കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്-എം)- 19868
കെ ജെ മാത്യു (ബിജെപി)- 3306
തോമസ് ഇടക്കരകണ്ടം (സ്വതന്ത്രന്‍)- 428

നടുവില്‍
ടി സി പ്രിയ (ഐഎന്‍സി)- 21983
നീതുമോള്‍ വര്‍ഗീസ് (കോണ്‍ഗ്രസ്സ് എസ്)- 17999
ആനിയമ്മ ടീച്ചര്‍ (ബിജെപി)- 4267
മിനി വല്‍സന്‍ (സ്വതന്ത്ര)- 2088

പയ്യാവൂര്‍
എന്‍ പി ശ്രീധരന്‍ (ഐഎന്‍സി)- 28706
കെ സാജന്‍ (ജനതാദള്‍- എസ്)- 21896
അഡ്വ. എ പി കണ്ണന്‍ (ബിജെപി)- 4431

ഉളിക്കല്‍
ലിസി ജോസഫ് (ഐഎന്‍സി)- 22843
അഡ്വ. കെ പി ഷിമ്മി (സിപിഐ)- 20567
ടി സ്വപ്ന (ബിജെപി)- 4001

പേരാവൂര്‍
എം ജൂബിലി ചാക്കോ (ഐഎന്‍സി)- 20412
ഷീന ജോണ്‍ (നാഷനലിസ്റ്റ് കോണ്‍ഗ്രസ് പാര്‍ട്ടി)- 18164
ജോവാന്‍ (ബിഡിജെഎസ്)- 3560

കോളയാട്
വി ഗീത (സിപിഐ)- 21065
ജെയ്ഷ ബിജു ഓളാട്ടുപുറം (ഐഎന്‍സി)- 18458
സ്മിത ചന്ദ്രബാബു (ബിജെപി)- 4042

പാട്യം
യു പി ശോഭ (സിപിഐഎം)- 38768
റിഞ്ചു മോള്‍ മാക്കുറ്റി (ഐഎന്‍സി)- 13235
അരുന്ധതി ചന്ദ്രന്‍ (ബിജെപി)- 9105

കൊളവല്ലൂര്‍
ഉഷ രയരോത്ത് (ലോക് താന്ത്രിക് ജനതാദള്‍)- 24244
ജിഷ വള്ള്യായി (ഐഎന്‍സി)- 21808
വി പ്രസീത (ബിജെപി)- 12097

പന്ന്യന്നൂര്‍
ഇ വിജയന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (സിപിഐഎം)- 25182
ഫൈസല്‍ മാടായി (സ്വതന്ത്രന്‍)- 7869
കെ കെ പ്രേമന്‍ (ബി ജെ പി)- 4759

കതിരൂര്‍
മുഹമ്മദ് അഫ്‌സല്‍ എ (സിപിഐഎം)-30177
ഹരിദാസ് മൊകേരി (ഐഎന്‍സി)- 9848
എ സജീവന്‍ (ബിജെപി)- 6167

പിണറായി
കോങ്കി രവീന്ദ്രന്‍ (സിപിഐഎം)- 32112
അഡ്വ. സരേഷ് കുമാര്‍ (ഐഎന്‍സി)- 12646
വി മണിവര്‍ണ്ണന്‍ (ബിജെപി)- 10033

വേങ്ങാട്
കല്ലാട്ട് ചന്ദ്രന്‍ (സിപിഐഎം)- 31543
എന്‍ പി താഹിര്‍ (ഐയുഎംഎല്‍)- 14481
കെ മോഹനന്‍ (ബിജെപി)- 5894

ചെമ്പിലോട്
കെ വി ബിജു (സിപിഐഎം)- 28020
ഇ കെ സക്കീര്‍ (ഐയുഎംഎല്‍)- 17860
പി ആര്‍ രാജന്‍ (ബിജെപി)- 5528
എം ഫൈസല്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍)- 1440
റയീസ് കാടാച്ചിറ (സ്വതന്ത്രന്‍)-677

കൂടാളി
വി കെ സുരേഷ് ബാബു (സിപിഐ)- 25074
കെ സി മുഹമ്മദ് ഫൈസല്‍ (ഐഎന്‍സി)- 24535
ബേബി സുനാഗര്‍ (ബിജെപി)- 5474
വി കെ സന്തോഷ് (എന്‍എല്‍പി)- 403

മയ്യില്‍
എന്‍ വി ശ്രീജിനി (സിപിഐഎം)- 31540
സി സുധ (ആര്‍എസ്പി)- 15480
സാവിത്രിയമ്മ കേശവന്‍ (ബിജെപി)- 4835

കൊളച്ചേരി
കെ താഹിറ (ഐയുഎംഎല്‍)- 21894
ഷിറിന്‍ ഖാദര്‍ (ഐഎന്‍എല്‍)- 20106
വി മഹിത (ബിജെപി)- 4842

അഴീക്കോട്
അഡ്വ.ടി സരള (സിപിഐഎം)- 21336
ടി മാലിനി (ഐഎന്‍സി)- 16558
പി സുജാത (ബിജെപി)- 7033

കല്ല്യാശ്ശേരി
പി പി ദിവ്യ (സിപിഐഎം)- 32687
കാഞ്ചന മാച്ചേരി (സിഎംപി-സി പി ജോണ്‍ വിഭാഗം)- 10111
ടി ഗിരിജ (ബിജെപി)- 5800

ചെറുകുന്ന്
എസ് കെ ആബിദ (ഐയുഎംഎല്‍)- 29066
അഡ്വ. പി കുഞ്ഞായിഷ (സ്വതന്ത്ര)- 18635
മിനി രാധാകൃഷ്ണന്‍ (ബിജെപി)- 3327

കുഞ്ഞിമംഗലം
സി പി ഷിജു (സിപിഐഎം)- 34530
സുധീഷ് കടന്നപ്പള്ളി (സിഎംപി- സി പി ജോണ്‍ വിഭാഗം)- 14365
അരുണ്‍ കൈതപ്രം (ബി ജെ പി)- 5297

പരിയാരം
അഡ്വ.കെ കെ രത്‌നകുമാരി (സിപിഐഎം)- 28401
അസ്മിന അഷ്റഫ് (ഐയുഎംഎല്‍)- 21782
ടി സി നിഷ (ബിജെപി)- 4753

കടന്നപ്പള്ളി
ടി തമ്പാന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (സിപിഐഎം)- 29407
എന്‍ വി മധുസൂദനന്‍ (ഐഎന്‍സി)- 14974
കെ പ്രഭാകരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍)- 1908

കോര്‍പ്പറേഷനിലെ വോട്ടിംഗ് നില;

വാര്‍ഡ്, സ്ഥാനാര്‍ഥി, രാഷ്ട്രീയ പര്‍ട്ടി, വോട്ട് എന്ന ക്രമത്തില്‍

  1. പള്ളിയാമ്മൂല ഡിവിഷന്‍
    അഡ്വ മാര്‍ട്ടിന്‍ ജോര്‍ജ് യുഡിഎഫ് 1132
    മംഗലശ്ശേരി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍, എല്‍ഡിഎഫ് 751
    പി വിനീഷ് ബാബു എന്‍ഡിഎ 476
  2. കുന്നാവ് ഡിവിഷന്‍
    സീത എല്‍ഡിഎഫ് 911
    ജെമിനി കല്ലാളത്തില്‍ യുഡിഎഫ് 692
    കെ ടീന എന്‍ഡിഎ 470
    എ ബിന്ദു ആള്‍ ഇന്ത്യ ഫോര്‍വേഡ്
    ബ്ലോക്ക് 40
  3. കോക്കേന്‍പാറ ഡിവിഷന്‍
    എ കുഞ്ഞമ്പു എല്‍ഡിഎഫ് 827
    പി കെ ദിവാകരന്‍ സ്വത 18
    എന്‍ പി മനോജ് കുമാര്‍ യുഡിഎഫ് 677
    കെ രഞ്ജിത്ത് എന്‍ഡിഎ 599
  4. പള്ളിക്കുന്ന് ഡിവിഷന്‍
    വി കെ ഷൈജു എന്‍ഡിഎ 845
    വി ഉമേശന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് (സ്വത) 420
    ടി ജയകൃഷ്ണന്‍ യുഡിഎഫ് 609
    കെ പ്രേം പ്രകാശ് സ്വത 67
    കെ കെ മഹിജ സ്വത 56
  5. തളാപ്പ് ഡിവിഷന്‍
    ബീബി യുഡിഎഫ് 747
    ബുഷ്‌റ എ കെ എസ്ഡിപിഐ 91
    വി ലളിത എന്‍ഡിഎ 336
    സുശീല സതീശന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് (സ്വത) 593
  6. ഉദയംകുന്ന് ഡിവിഷന്‍
    അഡ്വ പി ഇന്ദിര യുഡിഎഫ് 881
    കെ കെ നവ്യ എന്‍ഡിഎ 550
    വിന്‍സി ജോസഫ് എല്‍ഡിഎഫ് 510
  7. പൊടിക്കുണ്ട് ഡിവിഷന്‍
    എന്‍ സുകന്യ എല്‍ഡിഎഫ് 1616
    ഇ വി സുവിന എന്‍ഡിഎ 382
    കെ പി ഹരിത യുഡിഎഫ് 593
  8. കൊറ്റാളി ഡിവിഷന്‍
    ടി രവീന്ദ്രന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 861
    ടി പി രാജീവന്‍ മാസ്റ്റര്‍ യുഡിഎഫ് 664
    എം കെ ദിനൂപ് എന്‍ഡിഎ 662
  9. അത്താഴക്കുന്ന് ഡിവിഷന്‍
    കൂക്കിരി രാജേഷ് യുഡിഎഫ് 1436
    ടി കെ അഷറഫ് സ്വത 964
    വെള്ളോറ രാജന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 734
    കെ വിജീഷ് എന്‍ഡിഎ 163
  10. കക്കാട് ഡിവിഷന്‍
    വി പി അഫ്‌സില യുഡിഎഫ് 1243
    കെ പി ശംനത്ത് എല്‍ഡിഎഫ് 776
    ഫാത്തിമത്തുല്‍ സുഹറ എസ്ഡിപിഐ 129
    എം വി ഹേമാവതി എന്‍ഡിഎ 130
  11. തുളിച്ചേരി ഡിവിഷന്‍
    സി സുനിഷ യുഡിഎഫ് 1091
    പി രാധ എല്‍ഡിഎഫ് 1028
    എന്‍ വി ഹരിപ്രിയ എന്‍ഡിഎ 621
  12. കക്കാട് നോര്‍ത്ത് ഡിവിഷന്‍
    പനയന്‍ ഉഷ യുഡിഎഫ് 1142
    വി സപ്ന എല്‍ഡിഎഫ് 1055
  13. ശാദുലിപ്പള്ളി ഡിവിഷന്‍
    എം ശകുന്തള യുഡിഎഫ് 1763
    കെ രേഷ്‌ന എല്‍ഡിഎഫ് (സ്വത) 1004
    പി വിദ്യ എന്‍ഡിഎ 78
  14. പള്ളിപ്രം ഡിവിഷന്‍
    പി കെ സുമയ്യ യുഡിഎഫ് 1863
    കെ സജില എന്‍ഡിഎ 239
    കെ റംസീന എല്‍ഡിഎഫ്(സ്വത) 1162
  15. വാരം ഡിവിഷന്‍
    ശ്രീജ ആരംഭന്‍ യുഡിഎഫ് 1631
    പി കെ രഞ്ജിമ എല്‍ഡിഎഫ് 1450
    ലയന ശശീന്ദ്രന്‍ എന്‍ഡിഎ 306
  16. വലിയന്നൂര്‍ ഡിവിഷന്‍
    കെ പി അബ്ദുള്‍ റസാഖ് യുഡിഎഫ് 1729
    പി പി മോഹനന്‍ എന്‍ഡിഎ 172
    കെ അബ്ദുള്‍ റസാഖ് സ്വത 36
    കെ റോജ എല്‍ഡിഎഫ് 1260
  17. ചേലോറ ഡിവിഷന്‍
    കെ പ്രദീപന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 1555
    എം വി നന്ദകുമാര്‍ എന്‍ഡിഎ 207
    പാര്‍ഥന്‍ ചങ്ങാട്ട് യുഡിഎഫ് 1297
  18. മാച്ചേരി ഡിവിഷന്‍
    വി കെ ശ്രീലത യുഡിഎഫ് 1507
    മഞ്ജുഷ എല്‍ ഗോവിന്ദ് എന്‍ഡിഎ 233
    എ റീമ എല്‍ഡിഎഫ് 1394
  19. പള്ളിപ്പൊയില്‍ ഡിവിഷന്‍
    മിനി അനില്‍കുമാര്‍ യുഡിഎഫ് 1641
    കെ മിനി സ്വത 17
    വി കെ പ്രകാശിനി എല്‍ഡിഎഫ് 1206
    കെ വി രജിത എന്‍ഡിഎ 143
    എന്‍ പി റംസീന സ്വത 10
  20. കാപ്പാട് ഡിവിഷന്‍
    കെ നിര്‍മ്മല എല്‍ഡിഎഫ് 1737
    വി കെ അജിത യുഡിഎഫ് 864
    ടി കൃഷ്ണവേണി എന്‍ഡിഎ 370
  21. എളയാവൂര്‍ നോര്‍ത്ത്ഡിവിഷന്‍
    പി പി വത്സലന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 1522
    പി സി അമീനുള്ള യുഡിഎഫ് 1270
    മണ്ടൂക്ക് പവിത്രന്‍ സ്വത 10
    വി മുഹമ്മദലി എസ്ഡിപിഐ 33
    സി പി രതീഷ് എന്‍ഡിഎ 357
  22. എളയാവൂര്‍ സൗത്ത് ഡിവിഷന്‍
    ധനേഷ് മോഹന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 1404 സി എം ഗോപിനാഥന്‍ യുഡിഎഫ് 577
    കെ കെ സുജീഷ് എന്‍ഡിഎ 605
  23. മുണ്ടയാട് ഡിവിഷന്‍
    ഷാഹിന മൊയ്തീന്‍ യുഡിഎഫ് 1104
    പി പി അക്ഷയ് കൃഷ്ണ എന്‍ഡിഎ 194
    അഡ്വ.പി പ്രദീപന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 705
    ഷാഹിന ഇസ്മയില്‍ സ്വത 32
  24. എടച്ചൊവ്വ ഡിവിഷന്‍
    എന്‍ ഉഷ എല്‍ഡിഎഫ് 1020
    എന്‍ സി പ്രിയ എന്‍ഡിഎ 389
    എന്‍ സജ്മ യുഡിഎഫ് 636
  25. അതിരകം ഡിവിഷന്‍
    ഇ ടി സാവിത്രി എല്‍ഡിഎഫ് 1494
    പി കൗലത്ത് യുഡിഎഫ് 1283
    പ്രീത നമ്പിഞ്ചേരി എന്‍ഡിഎ 235
  26. കപ്പച്ചേരി ഡിവിഷന്‍
    കെ എം സരസ ടീച്ചര്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 1272
    കെ വി അജിത പ്രസാദ് യുഡിഎഫ്(സിഎംപി സി പി ജോണ്‍) 277
    എം സ്മിത എന്‍ഡിഎ 279
  27. മേലെ ചൊവ്വ ഡിവിഷന്‍
    പ്രകാശന്‍ പയ്യനാടന്‍ യുഡിഎഫ് 784
    പി വി ഗിരീഷ് ബാബു എന്‍ഡിഎ 215
    സി ധീരജ് സിഎംപി(എം അജീബ്) 31
    പ്രകാശന്‍ പാപ്പിനിശ്ശേരി
    വലിയവീട്ടില്‍ സ്വത 12
    തൈക്കണ്ടി മുരളീധരന്‍ എല്‍ഡിഎഫ്(സ്വത) 761
  28. താഴെ ചൊവ്വ ഡിവിഷന്‍
    എസ് ഷഹീദ എല്‍ഡിഎഫ് 1150
    സി മുഹമ്മദ് മുഹസിന്‍ യുഡിഫ്(സ്വത) 717
    കെ കെ ശശിധരന്‍ എന്‍ഡിഎ 255
  29. കിഴുത്തള്ളി ഡിവിഷന്‍
    പി കെ സജേഷ് കുമാര്‍ യുഡിഎഫ് 1249
    എം അനില്‍കുമാര്‍ എന്‍ഡിഎ 117
    സി വിനോദ് എല്‍ഡിഎഫ് 887
    കെ സജേഷ് സ്വത 54
  30. തിലാന്നൂര്‍ ഡിവിഷന്‍
    കെപി രജനി എല്‍ഡിഎഫ് 1493
    എന്‍ രേണുക എന്‍ഡിഎ 242
    റസിയ കാസിം യുഡിഎഫ് (സ്വത) 963
  31. ആറ്റടപ്പ ഡിവിഷന്‍
    വി ബാലകൃഷ്ണന്‍ യുഡിഎഫ് 1821
    തല്ലി ബാലകൃഷ്ണന്‍ സ്വത 12
    സ്മിത ജയശീലന്‍ എന്‍ഡിഎ 109
    പി കെ സുജയ് എല്‍ഡിഎഫ് 1604
    വി പി സുജയ് സ്വത 28
  32. ചാല ഡിവിഷന്‍
    അഡ്വ ടി ഒ മോഹനന്‍ യുഡിഎഫ് 1147
    കെ എന്‍ മഹേഷ് എന്‍ഡിഎ 454
    രാഗേഷ് മരുബേത്ത് എല്‍ഡിഎഫ് (ജനതാദള്‍ എസ്) 888
    ടി പി വിപിന്‍ദാസ് സ്വത 54
  33. എടക്കാട് ഡിവിഷന്‍
    കെ വി സവിത എല്‍ഡിഎഫ് 1280
    മൃദുല രമേഷ് യുഡിഎഫ് 1106
    അഡ്വ ശ്രദ്ധ രാഘവന്‍ എന്‍ഡിഎ 293
  34. ഏഴര ഡിവിഷന്‍
    ഫിറോസ ഹാഷിം യുഡിഎഫ് 1597
    വി പി ഫാദിയ എല്‍ഡിഎഫ് 1423
    ടി രഞ്ജിനി എന്‍ഡിഎ 205
  35. ആലിങ്കീല്‍ ഡിവിഷന്‍
    പി കെ രാഗേഷ് യുഡിഎഫ് 1158
    കെ നിഷാന്ത് സ്വത 14
    എ പ്രകാശന്‍ മാസ്റ്റര്‍ എല്‍ഡിഎഫ് (സ്വത) 834
    എന്‍ ലക്ഷ്മണന്‍ സ്വത 21
    സീന കൂലോത്തുവളപ്പില്‍ എന്‍ഡിഎ 225
    എം കെ റഊഫ് എസ്ഡിപിഐ 78
  36. കിഴുന്ന ഡിവിഷന്‍
    പി വി കൃഷ്ണകുമാര്‍ യുഡിഎഫ് 1121
    ജോണി(സ്‌നേഹ കെ) സ്വത 37
    കെ പ്രദീപ് എല്‍ഡിഎഫ് 935
    മഹ്ശൂഖ് കിഴുന്ന എസ്ഡിപിഐ 70
    സുമന്‍ജിത്ത് നല്ലാഞ്ഞി എന്‍ഡിഎ 234
  37. തോട്ടട ഡിവിഷന്‍
    ബിജോയ് തയ്യില്‍ യുഡിഎഫ് 1355
    എന്‍ ബാലകൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 1272
    പി സുകേഷ് എന്‍ഡിഎ 346
  38. ആദികടലായി ഡിവിഷന്‍
    കെ വി അനിത എല്‍ഡിഎഫ് 1394
    എം കെ ഷൈമ യുഡിഎഫ് 1069
    കെ പി സുഫീറ എസ്ഡിപിഐ 447
    കെ ഷാന സ്വത 199
  39. കുറുവ ഡിവിഷന്‍
    കെ എന്‍ മിനി എല്‍ഡിഎഫ് 1790
    കെ ഫരീദ നജീബ് യുഡിഎഫ് 1324
    എന്‍ ഷോജ എന്‍ഡിഎ 286
    സാജിദ സജീര്‍ സ്വത 160
  40. പടന്ന ഡിവിഷന്‍
    സിയാദ് തങ്ങള്‍ യുഡിഎഫ് 1555
    എ ആസാദ് എസ്ഡിപിഐ 174
    യു പുഷ്പ രാജ് എല്‍ഡിഎഫ് 1067
    വി ശ്യാംരാജ് എന്‍ഡിഎ 279
  41. വെത്തിലപ്പള്ളി ഡിവിഷന്‍
    സി എച്ച് ആസീമ യുഡിഎഫ് 1426
    ടി ആശ എല്‍ഡിഎഫ് 1057
    സരോജ എന്‍ഡിഎ 106
  42. നീര്‍ച്ചാല്‍ ഡിവിഷന്‍
    മുസ്‌ലിഹ് മഠത്തില്‍ യുഡിഎഫ് 1402
    എം എസ് ഉമ്മര്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 1083
    കെ പ്രശോഭ് എന്‍ഡിഎ 375
  43. അറക്കല്‍ ഡിവിഷന്‍
    അശ്രഫ് ചിറ്റുള്ളി യുഡിഎഫ് 1866
    അബ്ദുല്‍ അസീസ് കൊടിവളപ്പില്‍ ആം ആദ്മി 13
    വി ഗിരീശന്‍ എന്‍ഡിഎ 18
    കൊല്ലോന്റവിട നാസര്‍ എല്‍ഡിഎഫ്(ഐഎന്‍എല്‍) 921
    ശംശാദ് ബാപ്പില
    (ബി ശംസുദീന്‍ മൗലവി) എസ്ഡിപിഐ 1293
  44. ചൊവ്വ ഡിവിഷന്‍
    സി എം പത്മജ എല്‍ഡിഎഫ് 909
    അഡ്വ ലിഷ ദീപക് യുഡിഎഫ് 785
    കെ സി സുഷമ എന്‍ഡിഎ 543
  45. താണ ഡിവിഷന്‍
    കെ ഷബീന ടീച്ചര്‍ യുഡിഎഫ് 885
    അശ്വതി എന്‍ഡിഎ 120
    അഡ്വ.ഫാത്തിമ വാഴയില്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 309
    സി പി റഹ്ന ടീച്ചര്‍ വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ 651
  46. സൗത്ത് ബസാര്‍ ഡിവിഷന്‍
    അഡ്വ പി കെ അന്‍വര്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 738
    പി സി അശോകന്‍ സ്വത 66
    ഒ ബാബു എന്‍ഡിഎ 176
    പി മാധവന്‍ മാസ്റ്റര്‍ യുഡിഎഫ് 613
  47. ടെമ്പിള്‍ ഡിവിഷന്‍
    എം പി രാജേഷ് യുഡിഎഫ് 895
    പി രാജേഷ് കുമാര്‍ സ്വത 15
    എം വി സന്ദീപ് എല്‍ഡിഎഫ് 145
    കെ സുശീല്‍ എന്‍ഡിഎ 646
  48. തായത്തെരു ഡിവിഷന്‍
    സുരേഷ് ബാബു എളയാവൂര്‍ യുഡിഎഫ് 316
    എ പി നൗഫല്‍ സ്വത 314
    നിയാസ് കുരിക്കളകത്ത് എസ്ഡിപിഐ 97
    ഇ വി മുഹമ്മദ് സലിം എല്‍ഡിഎഫ് 218
    എം കെ സുമിത്ത് എന്‍ഡിഎ 305
  49. കസാനക്കോട്ട ഡിവിഷന്‍
    ഷമീമ ടീച്ചര്‍ യുഡിഎഫ് 954
    നസീറ ടീച്ചര്‍ എസ്ഡിപിഐ 179
    മെഹ്‌സീന സലിം എല്‍ഡിഎഫ് 679
    പി പി സുലോചന എന്‍ഡിഎ 91
  50. ആയിക്കര ഡിവിഷന്‍
    കെ എം സാബിറ ടീച്ചര്‍ യുഡിഎഫ് 867
    താഹിറ എസ്ഡിപിഐ 120
    ബി വി നസ്മിയ ഷെറിന്‍ എല്‍ഡിഎഫ്(ഐഎന്‍എല്‍) 751
    ഡി ഭവ്യ എന്‍ഡിഎ 102
  51. കാനത്തൂര്‍ ഡിവിഷന്‍
    കെ സുരേഷ് സ്വത 600
    അഡ്വ യു എന്‍ ശ്രീപ്രഭ എന്‍ഡിഎ 298
    കെ സിദ്ദാര്‍ത്ഥന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 272
    ഷിബു ഫെര്‍ണാണ്ടസ് യുഡിഎഫ് 279
  52. താളിക്കാവ് ഡിവിഷന്‍
    ചിത്തിര ശശിധരന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 703
    ശ്യാമള പാറക്കണ്ടി സ്വത 36
    വി ടി ശ്രീലത യുഡിഎഫ് 636
    പി സലീന എന്‍ഡിഎ 125
  53. പയ്യാമ്പലം ഡിവിഷന്‍
    പി വി ജയസൂര്യന്‍ യുഡിഎഫ് 497
    അര്‍ച്ചന വണ്ടിച്ചാല്‍ എന്‍ഡിഎ 249
    വി രാജേഷ് പ്രേം എല്‍ഡിഎഫ് (സ്വത) 169
  54. ചാലാട് ഡിവിഷന്‍
    കെ പി റാഷിദ് യുഡിഎഫ് 1166
    സി പി മനോജ് സ്വത 199
    കെ എം മഹേഷ് സ്വത 7
    സി എച്ച് മുഹമ്മദ് റാഷിദ് എസ്ഡിപിഐ 98
    ശ്രീജിത്ത് എല്‍ഡിഎഫ് 877
    കെ ശ്രീഷില്‍ എന്‍ഡിഎ 233
  55. പഞ്ഞിക്കയില്‍ ഡിവിഷന്‍
    കെ പി അനിത യുഡിഎഫ് 1422
    പി നാദിയ എസ്ഡിപിഐ 151
    ഒ എസ് മോളി എല്‍ഡിഎഫ് 989
    ഷൈന പ്രശാന്ത് സ്വത 152

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: